Ààbò lílọ́gì ọ̀nà mẹ́ta
Kí ni fáàfù plug ọ̀nà mẹ́ta náà?
Ààbò lílọ́gì ọ̀nà mẹ́tajẹ́ irú fáìlì kan tí ó ní àwọn ẹ̀yà ìdènà tàbí ìrísí plunger, èyí tí a ṣí tàbí tí a ti pa nípa yíyípo 90 degrees kí ibudo tí ó wà lórí plug fáìlì náà lè jẹ́ ọ̀kan tàbí kí ó yàtọ̀ sí ibudo tí ó wà lórí ara fáìlì náà. Ó ní ara fáìlì ọ̀nà mẹ́ta, díìsìkì, ìsun omi, ìjókòó ìrúwé àti ọwọ́, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Nípa yíyípo díìsìkì náà, o lè ṣàkóso ṣíṣí, pípa, àtúnṣe àti pípín ìṣàn ti alabọde páìlì náà láìsí ìṣòro. Ó rọrùn láti bá ìṣètò oní-ọ̀nà púpọ̀ mu, gẹ́gẹ́ bí iye àwọn ọ̀nà tí a lè pín sí fáìlì plug ọ̀nà mẹ́ta, fáìlì plug ọ̀nà mẹ́rin àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Àwọn fáìlì plug ọ̀nà púpọ̀ rọrùn fún ṣíṣe àwòrán àwọn ètò páìlì, dín lílo fáìlì kù àti díẹ̀ lára àwọn ohun èlò ìsopọ̀ tí a nílò nínú ẹ̀rọ náà.
Fáìfù pulọọgi ọ̀nà mẹ́ta, ọ̀nà mẹ́rin wúlò láti yí ìtọ́sọ́nà ìṣàn media padà tàbí láti pín àwọn media, tí a ń lò ní onírúurú ilé iṣẹ́ bíi epo rọ̀bì, ilé iṣẹ́ kẹ́míkà, ilé ìtajà oògùn, ajile kẹ́míkà, ilé iṣẹ́ agbára àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ lábẹ́ ìfúnpá Class150-900lbs, PN1.0~16, àti iwọ̀n otútù iṣẹ́ ti -20~550°C
Awọn ẹya pataki ti àtọwọdá plug ọna mẹta NORTECH
1. Ọjà náà ní ìṣètò tó bójú mu, ìdìmú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, iṣẹ́ tó dára gan-an àti ìrísí ẹlẹ́wà.
2. Gẹ́gẹ́ bí àwọn ipò tó yàtọ̀ síra, a lè ṣe àgbékalẹ̀ fáìlì plug ọ̀nà mẹ́ta, ọ̀nà mẹ́rin sí onírúurú ìrísí tó ń ṣàn (fún àpẹẹrẹ irú L tàbí irú T tàbí gbogbo irú ohun èlò (fún àpẹẹrẹ irin, irin dídà, irin alagbara) tàbí láìdàbí àwọn ìdìpọ̀ (fún àpẹẹrẹ irin sí irin, irú apá, tí a fi òróró kùn, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ).
Àwọn ìwífún ìmọ̀-ẹ̀rọ ti àtọwọdá pulọọgi ọ̀nà mẹ́ta NORTECH
| Ìṣẹ̀dá ilé | BC-BG |
| Ọ̀nà ìwakọ̀ | Kẹ̀kẹ́ ìfọ́, ìfọ́ ara àti ìfọ́ ara, pneumatic, tí a fi iná mànàmáná ṣiṣẹ́ |
| Boṣewa apẹrẹ | API599, API6D,GB12240 |
| Ojúkojú | ASME B16.10,GB12221,EN558 |
| Àwọn òpin Flange | ASME B16.5 HB20592,EN1092 |
| Idanwo ati ayewo | API590,API6D,GB13927,DIN3230 |
Ohun elo Ọja:
Irú èyíÀàbò lílọ́gì ọ̀nà mẹ́ta Ó ṣeé lò fún yíyípadà ìtọ́sọ́nà ìgbésẹ̀ ìròyìn tàbí láti pín àwọn ìròyìn káàkiri, ní onírúurú iṣẹ́ bíi epo rọ̀bì, ilé iṣẹ́ kẹ́míkà, ilé iṣẹ́ oògùn, ajílẹ̀ kẹ́míkà, ilé iṣẹ́ agbára àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, lílo ohun èlò ìrìnnà àti ìtúnṣe, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.




